upFlash News



സംസ്ഥാന സ്കൂൾ ശാസ്ത്രോത്സവ ത്തിൽ കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ലയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് പങ്കെടുക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഒരു യോഗം നവംബർ 18ന് ഉച്ചക്ക് ശേഷം 3: 30 ന് ചൊവ്വ ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂളിൽ വെച്ച് ചേരുന്നു. ഈ യോഗത്തിൽ ഐഡന്റിഫിക്കേഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ 2 പകർപ്പ് സഹിതം ഫോട്ടോ അറ്റസ്റ്റേഷൻ നടത്തി വിദ്യാർത്ഥി/രക്ഷിതാവ്/ അധ്യാപകർ പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്.

SSLC EXAM Data Entry : I-Exam Portal

........

വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയറക്ടര്‍ ഓഫീസില്‍ നിന്നുള്ള സര്‍ക്കുലറുകള്‍ക്കും ഉത്തരവുകള്‍ക്കും Downloads പേജ് സന്ദര്‍ശിക്കുക



Kerala Right of Children to Free and Compulsory Education Rules, 2011

 സ്ക്കളുകളിലെ അദ്ധ്യാപക രക്ഷാകര്‍ത്തൃ സമിതി (പി.ടി.എ) യുടെ പ്രവര്‍ത്തനം സംബന്ധിച്ച മാര്‍ഗ്ഗനിര്‍ദ്ദേശം കാണുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


 docs/bonus_onam.jpg

ഡി.എഡ്. റാങ്ക്‌ലിസ്റ്റായി:: ഡി.എഡ്. (ടി.ടി.സി.) സ്വാശ്രയ പ്രവേശനത്തിനുള്ള റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. അഭിമുഖം ആഗസ്ത് 14-ന് രാവിലെ 10 മുതല്‍ നടക്കും.
മെമ്മോ ഇതിനകം അയച്ചിട്ടുണ്ട്. ലഭിക്കാത്തവര്‍ വിദ്യാഭ്യാസ ഡെപ്യൂട്ടി ഡയറക്ടറുടെ ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെടേണ്ടതാണ്. ഫോണ്‍: 0497 2705149.
 2014 ആഗസ്ത് 14 ന് കൊല്ലം വിമലഹൃദയ എച്ച്.എസ്.എസില്‍ നടക്കുന്ന  2014-15 വര്‍ഷത്തെ സംസ്ഥാന ഇന്‍സ്പയര്‍ ശാസ്ത്ര പ്രദര്‍ശനത്തിനു തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റ് ചുവടെ

തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡിന്‍റെ മാതൃകയ്ക്കായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.  (ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനു മുമ്പ് മുകളിലെ നിര്‍ദ്ദേശം നോക്കുക)

DETAILS OF STUDENTS SELECTED FOR STATE INSPIRE AWARD FROM KANNUR DISTRICT
SL NO NAME OF STUDENTS  SCHOOL  STANDARD  SUB DISTRICT  DISTRICT
1 AKASH GBHSS CHERUKUNNU 9 MADAYI KANNUR
2 SIDHARTH K KOOTHUPARAMBA H S 8 KOOTHUPARAMBA KANNUR
3 CHANDANA P K GUPS ULIYIL 6 IRITTY KANNUR
4 JINSHA E GHSS PATTUVAM 9 THALIPARMABA NORTH KANNUR
5 ARDHRA JAYARAJ GHSS KOOTHUPARAMBA 8 KOOTHUPARAMBA KANNUR
6 ANJIMA A S GHSS MALOOR 8 MATTANNUR KANNUR
7 LENIN K P KARIVELLUR NORTH AUPS 6 PAYYANNUR KANNUR
8 SIDHARTH SATHEESAN ETTUKUDUKKA UPS 7 PAYYANNUR KANNUR
9 ASWIN RAJ  GUPS THAVIDISSERY 7 PAYYANNUR KANNUR
10 HARITHA P P PARASSINIKKADAVU HS 9 THALIPPARAMAB  KANNUR
11 NAVYA C GHSS CHALA 8 KANNUR NORTH KANNUR
12 SARATH KANNAN ST CORNELIUS HS KOLAYAD  9 KOOTHUPARAMBA KANNUR
13 MAYUKHA S CHOTHAVAOOR HSS 6 CHOCKLI KANNUR
14 AMAL P MEETHALE PUNNAD UPS  6 IRITTY KANNUR
15 ANUSREE C P KOLAVALLUR UPS 6 PANOOR KANNUR
16 MEENU K M CHITHABRANATH U P S 7 PAYYANNUR KANNUR
DETAILS OF STUDENTS SELECTED FOR STATE INSPIRE AWARD FROM KASARAGOD DISTRICT
SL NO NAME OF STUDENTS  SCHOOL  STANDARD  SUB DISTRICT  DISTRICT
1 AMARNATH K GHSS KAKKAT 10 HOSDURG KASARAGOD
2 KIRAN BORKER G SSHS SHENI  9 KUMBLA KASARAGOD
3 VAISHNAV P V RAJAS A U P S ACHAMTHURUTHY 7 CHERUVATHUR KASARAGOD
4 SRUTHI C  GHSS BALLA EAST 10 HOSDURG KASARAGOD
5 CHINMAYA BHAT K K ST BASBS BELA 7 KUMBLA KASARAGOD
6 NIDHEESH K  GHS THACHNGAD 8 BEKAL KASARAGOD
7 UNAIS M DURGA HSS KANHANGAD 10 HOSDURG KASARAGOD
8 VISHNUPRIYA P GVHSS AMBALATHA 10 HOSDURG KASARAGOD

No comments:

Post a Comment